ราคา 7800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 118181.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
เลขที่ห้อง 1
โครงการ Rhythm Phaholari | ริทึ่ม พหลอารีย์ | RHYTHM Pahol-Ari | ริทึ่ม พหล-อารีย์ คอนโดมิเนีย

koollanun thetart
0845916155
2018-10-24 13:54:13.0
เลขที่ประกาศ: 257224
รายละเอียดเพิ่มเติม
NC375 ขายคอนโด ริทึ่ม พหลฯ-อารีย์ 2 ห้องนอนชั้น 24
คอนโด ริทึ่ม พหล-อารีย์ RHYTHM PHAHON-ARI
ที่อยู่ถนนพหลโยธิน แขวงพญาไท เขตพญาไท จังหวัดกรุงเทพมหานคร
ขนาด 66.74 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 24 จากทั้งหมด53ชั้น ห้องมุม

ราคาปกติ ตลาด 8,500,000 ขายเพียง 7,800,000

fully furnished, air condition 3 ตัว,
เครื่องใช้ ไฟฟ้า ครบ - Smart TV, ตู้เย็น, microwave, เครื่อง ซักผ้า , วิว สวยมาก, วิวห้องนอนมันสวยมาก ไม่มีตึกบัง ที่จอดรถ 1 คัน เพดานสูง 2.6 ตารางเมตร

ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย เดินทาง สะดวก...เดิน 15 นาที ถึง BTS สะพานควาย.

—————————————————————————————

สนใจติดต่อ
กุลนันท์ โทร 084-5916155
line ID : 0845916155pn
E-mail : koollanun.tsc@gmail.com
Facebook Page: ขาย เช่า คอนโด บ้าน อสังหาริมทรพย์

…..หมายเหตุ * เพื่อเป็นการสะดวกในการเชคห้องได้ง่ายขึ้น รบกวนท่านลูกค้า แคปหน้าประกาศส่งให้ดูทางไลน์ หรือแจ้งรหัสประกาศด้วยนะคะ

*** รับฝากขาย/เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท ***
รับขายฝาก คอนโด บ้าน ทาวน์เฮ้า ในเขตกรุงเทพฯ ปริมณฑล
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนพหลโยธิน ซอยวันนี(ถัดจากซอยพหล13)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
53 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
809 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Rhythm Phaholari | ริทึ่ม พหลอารีย์ | RHYTHM Pahol-Ari | ริทึ่ม พหล-อารีย์ คอนโดมิเนีย